શું તમે સંબંધમાં મૂર્ખ બની રહ્યા છો? સમજવા માટે આ 7 સંકેતો…

ડેટિંગ ક્યારેક ખૂબ મુશ્કેલ સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે છોકરી છો અને વિચારો છો કે બધુ બરાબર ચાલી રહ્યું છે અને સંબંધને લઈને ગંભીર છો પરંતુ જરૂરી નથી કે તમારો પાર્ટનર પણ આવો હોવો જોઈએ. કદાચ તે તમારી સાથે ગડબડ કરી રહ્યો છે. એવા કેટલાક સંકેતો છે જેને કોઈની સાથે સંબંધમાં ગંભીર થતા પહેલા સમજવું જરૂરી છે. અહીં 7 સંકેતો છે જેનાથી તમે જાણી શકો છો કે તમે સંબંધમાં મૂર્ખ છો કે નહીં.

જો પાર્ટનર કહે કે તેને સંબંધ નથી જોઈતો..

જો તમે કોઈ વ્યક્તિ સાથે ડેટ પર જાઓ છો અને તે તમને કહે છે કે તે સંબંધને લઈને ગંભીર નથી, તો તમારી જાતને સ્પષ્ટ કરો કે તે તમારા માટે શું અર્થ છે. જો આ પછી પણ તમે તેને ડેટ કરો છો અને અપેક્ષા રાખો છો કે ભવિષ્યમાં કદાચ બધું સારું થઈ જશે, તો તે ખોટું છે. આખરે તમે તેનાથી પીડાશો. જો જીવનસાથી સંબંધમાં પ્રવેશવાનો ઇનકાર કરે તો તમારે આગળ વધવું જોઈએ.

ફ્લર્ટ કરે છે પણ બહાર જવાનું કહેતા નથી.

ક્યારેક પ્રેમની શરૂઆત હળવા ફ્લર્ટથી થાય છે પણ તમારા માટે તેને સમજવું જરૂરી છે. જો કોઈ તમારી સાથે ફ્લર્ટ કરે છે અથવા રિલેશનશિપ વાઇબ્સ આપે છે પરંતુ તમને ક્યારેય હેંગ આઉટ કરવાનું કહેતું નથી, તો તમારે આવા વ્યક્તિથી દૂર રહેવું જોઈએ. આ તમારા માટે યોગ્ય નથી. તેનો અર્થ એ છે કે કંઈક એવું છે જે તેને તમને બોલાવતા અટકાવી રહ્યું છે. તેથી માત્ર સાવચેત રહો, ખૂબ નજીક વધારવાની જરૂર નથી.

તે કહે છે કે તેને ક્યારેય પ્રેમ થયો નથી.

ઘણીવાર લોકો તે વ્યક્તિ કરતા થોડા વધુ પ્રેમમાં પડે છે જે કહે છે કે તેને ક્યારેય પ્રેમ નથી થયો. તેમાં મહિલાઓ પણ સામેલ છે. તેઓ વિચારે છે કે જો તેઓ તેમના પાર્ટનરને પ્રેમ આપશે તો તે તેમના માટે છોડી દેશે પરંતુ તે યોગ્ય નથી. આવું કહેવા માટે કોઈની પાસે ન આવો કારણ કે જ્યારે તે તમારું દિલ તોડશે ત્યારે તેને સંભાળવું મુશ્કેલ થઈ જશે.

મેસેજ કરે પણ મળતો નથી.

જો તમારો પાર્ટનર તમને રોજ મેસેજ કરતો હોય પણ તેની પાસે તમને જોવાનો અને મળવાનો સમય નથી તો સાવધાન થઈ જાવ. કોઈ વ્યક્તિ તમારી સાથે રમી રહી હોઈ શકે છે. એવું પણ બની શકે છે કે તમારા મનમાં તેના માટે પ્રેમ વધી રહ્યો છે તે મેસેજ જોઈને તે ઘણી છોકરીઓને આવા મેસેજ મોકલી રહ્યો છે.

જો તે એમજ રિલેશનશિપમાં હોવાની વાત કરે છે.

જો કોઈ વ્યક્તિ કહે છે કે તે ગંભીર નથી પરંતુ સંબંધ ક્યાં જાય છે તે જોવા માંગે છે, તો હવે તમારા માટે સંબંધમાંથી બહાર નીકળવાનો સમય છે. તમારે એ સમજવાની જરૂર છે કે તે તમારામાં ભાવનાત્મક ભરણ કરી શકે છે અને આખરે તમને છોડીને આગળ વધશે જેનાથી ઘણું દુઃખ થાય છે.

તમને ક્યારેય બહાર કાઢતા નથી.

તેનો સીધો અર્થ એ છે કે તે તમારી સાથે જે ઇચ્છે છે તે કરે છે પરંતુ તે તમારી સાથે જાહેરમાં જોવા નથી માંગતો. તે પછી તેની પસંદ કરેલી જગ્યાએ તમારી સાથે ડેટ પણ કરશે. આ એ વાતની નિશાની છે કે તેને જાહેરમાં પકડાઈ જવાનો ડર છે કારણ કે તે એક સાથે અનેક મહિલાઓની લાગણીઓ સાથે રમત કરી રહ્યો છે.

તમે હંમેશા શરૂ કરો છો?

જો તમે સંબંધમાં બધું જ કરી રહ્યા છો. પછી ભલે તે ડેટ માટે પૂછતો હોય કે મૂવીમાં જતો હોય કે શોપિંગ કરતો હોય, મોટે ભાગે તે તમારી સાથે મજા કરી રહ્યો હોય અને સમય પસાર કરવા માટે તમારી સાથે હોય. સ્ત્રી માટે આ પુરુષથી દૂર રહેવાનો શ્રેષ્ઠ સમય છે કારણ કે તે તેના માટે લાયક નથી.

 

પોતાની પત્ની નો સોદો કરીને પતિએ સ્માર્ટ ફોન ખરીદ્યો…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *