આકર્ષક દેખાવા માટે મહિલાએ પોતાના બોડી પાર્ટ પર ખર્ચ્યા 1.5 કરોડ, હવે બધા જોતા રહી ગયા…

ગુજરાત :- સ્ત્રીઓની સૌથી મોટી ઈચ્છા સૌથી સુંદર દેખાવાની હોય છે. આ માટે મહિલાઓ એક પછી એક ઉપાય કરતી રહે છે. શરીરને પગ અને સુંદર દેખાડવાની ઇચ્છામાં તે કેટલા પૈસા ખર્ચે છે તે ખબર નથી. આવો જ એક કિસ્સો અમેરિકાના લાસ વેગાસમાં સામે આવ્યો છે. અહીં રહેતી 27 વર્ષની સ્ટેફની પાલોમેરેસ આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે કારણ કે સ્ટેફનીએ સુંદર અને આકર્ષક દેખાવા માટે પોતાના ખાસ શરીરના અંગ પર લગભગ 1.5 કરોડ રૂપિયા ખર્ચ્યા છે.

તેના ફિગરના કારણે તેના જીવનમાં આવેલા બદલાવને શેર કરતી વખતે સ્ટેફનીએ કહ્યું કે તે હંમેશા આકર્ષક દેખાવા માંગતી હતી. આ માટે, તેના બટને આકર્ષક બનાવવા માટે, તેણે બમ ઇમ્પ્લાન્ટની યોજના બનાવી. સ્ટેફનીએ બટ ઈમ્પ્લાન્ટ માટે લગભગ 1.5 કરોડ રૂપિયા ખર્ચ્યા હતા. આ પછી હવે તેના ફિગરના કારણે તેણે બે આલીશાન ઘર પણ ખરીદ્યા છે.

Lifestyle news Lifestyle news Lifestyle news

આકૃતિના ચિત્રોમાંથી પૈસા કમાવો
સ્ટેફની અત્યારે 27 વર્ષની છે પરંતુ તેણે બે આલીશાન ઘરો ખરીદ્યા છે. તે પોતાની ફિગર પિક્ચર્સ ઓનલાઈન વેચીને ઘણી કમાણી કરી રહી છે. એક વર્ષમાં સ્ટેફનીએ બે ઘર ખરીદ્યા છે. જેમાંથી એક 5 બેડરૂમનું ઘર છે.

લાખો અનુયાયીઓ
સ્ટેફનીના લાખો ફોલોઅર્સ છે જેઓ તેની તસવીરો જોવા માટે પૈસા ચૂકવે છે. ઓન્લી ફેન્સ નામની સાઈટ પર સ્ટેફની તેના ફિગરના ફોટા વેચે છે. તેના ફિગરના ચાહકો તેની તસવીરો પણ ખરીદે છે. સ્ટેફનીનું કહેવું છે કે તેને ઘણા લોકો હેરાન પણ કરે છે. પરંતુ તેઓ આ બધાની પરવા કરતા નથી. તે આ રીતે પોતાનું કામ ચાલુ રાખવા માંગે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *